Home மாநிலங்கள் புதுச்சேரி 49ம் ஆண்டு தொடக்க விழா

49ம் ஆண்டு தொடக்க விழா

- Advertisement -

அதிமுக கழக ஒருங்கிணைப்பாளர், தமிழக துணை முதல்வர் பன்னீர்செல்வம், அதிமுக கழக இணை ஒருங்கிணைப்பாளர், தமிழக முதல்வர் எடப்பாடி பழனிச்சாமி ஆகியோர் ஆணைப்படி அஇஅதிமுக 49ம் ஆண்டு தொடக்க விழா புதுச்சேரி உப்பளம் அஇஅதிமுக தலைமைக் கழகத்தில் நடைபெற்றது.
இதில் மாநில எம்ஜிஆர் இளைஞர் அணி செயலாளர் பாஸ்கர் எம்எல்ஏ தலைமையில், முன்னாள் மாநில கழக செயலாளர் நடராஜன் முன்னாள் எம்எல்ஏ., கோகுலகிருஷ்ணன் எம்.பி., ஆகியோர் முன்னிலையில் கழகக் கொடியேற்றி, எம்ஜிஆர் சிலைக்கு மாலை அணிவித்து, எம்ஜிஆர் – ஜெயலலிதா படத்திற்கு மலர் தூவி மரியாதை செய்யப்பட்டது.

மேலும் ஏழை மகளிருக்கு தையல் எந்திரம், உடல் உழைப்பு தொழிலாளர்களுக்கு தட்டுவண்டி மற்றும் வறுமைக் கோட்டிற்கு கீழ் உள்ள மகளிருக்கு புடவைகள் மற்றும் பல்வேறு நலத்திட்ட உதவிகளும் வழங்கப்பட்டது. இதன் தொடர்ச்சியாக கழகத்தினர் தலைமைக்கழகத்தில் இருந்து புதுச்சேரி மறைமலை அடிகள் சாலை புதிய பேருந்து நிலையம் எதிரில் அமைந்துள்ள எம்ஜிஆர் திருவுருவ சிலைக்கு மாலை அணிவித்து, மரியாதை செய்தனர்.

இந்நிகழ்ச்சிகளில் முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ராஜாராமன், மாநில கழக துணை செயலாளர்கள் கணேசன், பன்னீர்செல்வி, நாகமணி, மாநில அண்ணா தொழிற்சங்க பேரவை செயலாளர் பாப்புசாமி, சிறுபான்மை பிரிவு செயலாளர் அந்துவான் சூசை, உழவர் நகர கழக செயலாளர் அன்பானந்தம், தொகுதிக் கழக செயலாளர்கள் கிருஷ்ணமூர்த்தி, சிவக்குமார், பொன்னுசாமி, கலியபெருமாள், ராஜாமணி,மூர்த்தி, ஜானிபாய், பால்ராஜ், ரவி, கருணாநிதி, வெங்கடேசன், மணி, சக்கரவர்த்தி, மணவாளன், முன்னாள் தொகுதி செயலாளர் அன்பழக உடையார், அண்ணா தொழிற்சங்க துணை செயலாளர் மோகன்தாஸ், எம்ஜிஆர் மன்ற துணை செயலாளர்கள் கணேசன், அப்பாவு, அம்மா பேரவை துணை செயலாளர்கள் சார்லஸ், சித்தானந்தன், தொகுதி கழக அவைத்தலைவர்கள் சவுரிநாதன், ஆறுமுகம், கமல்தாஸ், திருபுவனை காந்தி, நோணாங்குப்பம் பாஸ்கர் மற்றும் ஜெய. சேரன் உள்ளிட்ட கழக நிர்வாகிகள், தொண்டர்கள் திரளாக கலந்து கொண்டனர்.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -
Advertisement

Most Popular

மாபெரும் போராட்டம் – ஹைடிசன் தொழிலாளர்களுக்கு ஆதரவாக….எம்பி வெங்கடேசன்..

புதுவை மாநிலம், வில்லியனூர் ஒதியம்பட்டு நரிக்குறவர் பகுதியை ஒட்டியுள்ள ஹைடிசன் பிரைவேட் லிமிடெட் தொழிற்சாலை இயங்கி வருகிறது‌. இங்கு சுமார் 250க்கும் மேற்பட்ட பெண் தொழிலாளர்கள் பணிபுரிந்து வருகின்றனர். கொரோனா...

அரசுப் பள்ளி மாணவர்களுக்கு அனுமதிக்க வேண்டும் உள்ஒதுக்கீடு….

பாரதிய ஜனதா கட்சியின் மாநிலத் தலைவர் சாமிநாதன் எம்எல்ஏ விடுத்துள்ள செய்திக்குறிப்பில்,எப்பொருள் யார்யார்வாய் கேட்பினும் அப்பொருள் மெய் பொருள் காண்பது அறிவு - இது வள்ளுவர் வாக்கு அந்த அடிப்படையில்...

பொது கழிவுநீர் தொட்டியால் ஏற்பட்ட சுகாதார சீர்கேட்டை சரி செய்த வெற்றிச்செல்வம்….

புதுச்சேரி முதலியார்பேட்டை விடுதலை நகரில் வீதிகளில் உள்ள பொது கழிவுநீர் தொட்டிகள் பல நாட்களாக அடைப்பு ஏற்பட்டு, 500 குடியிருப்பு வீடுகளில் இருந்து வரும் கழிவு நீர் தெருக்களில் வழிந்து...

புதிய அலுவலகம் ECR-ல் என்.ஆர்.காங்கிரசுக்கு…

கடந்த 2011ம் ஆண்டு துவங்கப்பட்ட என்.ஆர்.காங்கிரஸ் கட்சிக்கு, கட்சி துவக்கத்தின் போது 100 அடி சாலையில் கட்சியின் தலைமை அலுவலகம் திறக்கப்பட்டு செயல்பட்டு வந்தது. பின்பு, ரெட்டியார்பாளையம், பொன் நகருக்கு...